#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย นพปกรณ์ ทาประจิตร
2.เด็กชาย ณัฐพล แสวงวงศ์
3.เด็กชาย กฤษดา คุ้มครอง
1.นาง รวิสรา โคตรภักดี
2.นาง ปิยภัทร มณีวีรกุล
2 การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.นาย พรรณา สะโสดา
2.นาย ณัฐพงษ์ วิลามาศ
3.นาย ธนาธร เทศราช
1.นาย อภิชาติ สำนวน
2.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
3 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
94.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย เตชิต ภูขะมัง
2.เด็กชาย ณัฐวุฒิ ภูขะมัง
3.เด็กชาย ธันวา กันยา
4.เด็กชาย วีรภัทร ศรีภักดิ์
5.เด็กชาย วรภพ พรหมมาดวง
6.เด็กชาย จิรสิน อุ่นแก้ว
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นางสาว นันท์นภัส สุพงค์
3.นาง ชนัญญา ตรีรักษา
4 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย เพชรายุธ พัฒนวงศ์
2.เด็กชาย ขวัญชัย ภูขะมัง
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
5 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ดาราวัธน์ จันทมั่น
2.เด็กหญิง วราภรณ์ ใจกัด
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
6 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง วิจิตรา สีเหลือง
2.เด็กชาย ศราวุฒิ สีลา
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
7 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง กานดา สุภาพ
2.เด็กหญิง กนกวรรณ นิราศ
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
8 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปวีณา ชื่นตา
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
9 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง กาญจนา ยตะโคตร
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
10 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
86.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ชุณัฐดา แก้วสง่า
2.เด็กหญิง ศิริวรรณ ผิวอ่อน
3.เด็กชาย ธนาธร เทศราช
1.นาง บัวรื่น พานจันทร์
2.นางสาว นันท์นลิน เงาดำ
11 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปนัดดา เอกพงษ์
2.เด็กชาย สิทธิชัย ใจกัด
3.เด็กชาย วีระชัย พิศพงษ์
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
12 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง นันทิชา สีเหลือง
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
13 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย ชาญวิทย์ สินศิริ
1.นาย ศักดิ์ดา ปิดตาลาโพธิ์
14 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปนัดดา แสนดี
2.เด็กหญิง พิมลรัตน์ เทศราช
3.เด็กหญิง วิลาวัณย์ ทะมีพันธ์
4.เด็กหญิง จันทร์ทา โพธิ์ใบ
5.เด็กหญิง อรดา พิมพ์โคตร
6.เด็กหญิง นฤมล เรืองไพศาล
7.เด็กหญิง จิตรลดา ปัดถา
8.เด็กหญิง จิราพัชร กงศรี
9.เด็กหญิง อารียา ภูขะมัง
10.เด็กหญิง จินดาพร สาริคาร
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นาย อภิชาติ สำนวน
3.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
15 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง นริศรา ทาทอง
2.เด็กหญิง ชุณัฐดา แก้วสง่า
3.เด็กหญิง ปภาดา ศรีนวล
4.เด็กหญิง ปนัดดา เอกพงษ์
5.เด็กหญิง รัญชิดา สินศิริ
6.เด็กชาย สิทธิโชค คำเก่ง
7.เด็กชาย สิทธิชัย ใจกัด
8.เด็กชาย วีระชัย พิศพงษ์
9.เด็กหญิง วราภรณ์ ใจกัด
10.เด็กชาย บุญตรี จันทร์เพ็ง
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
3.นาย อภิชาติ สำนวน
16 ภาษาไทย
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
96.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง จิตรลดา ปัดถา
2.เด็กหญิง วิลาวัณย์ ทะมีพันธ์
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
17 ภาษาไทย
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ญาสุมิญ คำลอย
2.เด็กหญิง มินวดี อนันต์
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร โทร .......................... อีเมล์ ..................................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม