#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
88.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย อนุชิต พันชนะ
2.เด็กหญิง ลักษณพร ดาวสิงห์
3.เด็กหญิง จิรนันท์ สุระชาติ
1.นาง ยุพนันท์ สุขหมั่น
2 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
86.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง ปรางทิพย์ ชื่นบาน
1.นาง บัวทิพย์ เรืองศักดิ์
3 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง นิลธิดา สุระชาติ
1.นาง บัวทิพย์ เรืองศักดิ์
4 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
82.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง ณัฐณิชา สะอาด
1.นาง น้ำฝน สารภี
5 เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
83.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย วรวิทย์ ดาวสุข
2.เด็กหญิง ประดับเดือน บุญทอง
1.นางสาว เรวดี ดาวใสย์
2.นางสาว พิมพ์ผกา นบนอบ
6 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
85.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย อภิสิทธิ์ สะอาด
2.เด็กหญิง อาภาภัทร์ อนันท์
1.นางสาว เรวดี ดาวใสย์
2.นางสาว พิมพ์ผกา นบนอบ
7 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง วันวิสา บุญทอง
1.นางสาว นงลักษณ์ สุระชาติ
8 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย อานนท์ นบนอบ
1.นางสาว นงลักษณ์ สุระชาติ
9 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย กิตติณัฐ รุดดิษฐ์
2.เด็กหญิง บุญยาพร สุระชาติ
3.เด็กหญิง พิชญธิดา พะการ
1.นางสาว หนึ่งฤทัย ศุภสุข
2.นาง ผกายกุล แก้วคูณ
10 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
97.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง แพรวา ดาวสุข
2.เด็กหญิง บุณยาพร สุระชาติ
3.เด็กหญิง กรภัทร อนันต์
1.นาง ผกายกุล แก้วคูณ
2.นางสาว หนึ่งฤทัย ศุภสุข
11 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
82.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง วนิดา พงษ์วัน
1.นาง อนงค์รัก จันทร์ทิพย์
12 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
84.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง บุญธิดา ดาวขาว
2.เด็กหญิง สุนิตา แข่งขัน
3.เด็กหญิง จิตรลดา พิลึก
4.เด็กหญิง กัญญาณัฐ ทองมนต์
5.เด็กหญิง จันทร์มณี เบ็ญมาตร
6.เด็กหญิง ชุติกาญจน์ ดาวสุข
7.เด็กหญิง อภิสรา แข่งขัน
8.เด็กหญิง กาญจนา พวงจันทร์
9.เด็กหญิง ขนิษฐา พันรี
10.เด็กหญิง พิชชาภา ดาวสิงห์
1.นางสาว พิมพ์ผกา นบนอบ
2.นาง น้ำฝน สารภี
3.นางสาว ปรารถนา พยุงวงศ์
13 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย วีรภัทร์ พงษ์วัน
2.เด็กหญิง ปภัสสรณ์ สุระชาติ
1.นาย วราวุธ คำชัย
2.นางสาว ปรารถนา พยุงวงศ์

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร โทร .......................... อีเมล์ ..................................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม