#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
80.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย สรวิชญ์ ประเสริฐสุข
1.นางสาว ยุพิน มีผลกิจ
2 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย อภิศักดิ์ ศรีโพนทอง
1.นางสาว ทมิตา สุโพธิ์
3 เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย กิตติศักดิ์ สุพรรณ
2.เด็กหญิง รัชพร สุพรรณ
1.นางสาว ยุพิน มีผลกิจ
2.นาง ธัญจิรา ด้วงกลาง
4 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย กิตติศักดิ์ ปรังศรี
2.เด็กหญิง ปภาวรินทร์ ศรีรส
1.นางสาว ยุพิน มีผลกิจ
2.นาย ประจวบ ยอดสิงห์
5 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
80.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย กมลเทพ รินทร
2.เด็กหญิง ศศิธร อมรศิลป์
1.นางสาว ยุพิน มีผลกิจ
2.นางสาว สุวพัชร บุญทำ
6 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
85.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กหญิง กัญญาณัฐ ส้มหวาน
1.นาง ธัญจิรา ด้วงกลาง
7 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย ภูวนาท บุญทอง
1.นางสาว สุวพัชร บุญทำ
8 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย จิรศักดิ์ วันเพ็ง
1.นาย ประจวบ ยอดสิงห์
9 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
89.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กหญิง นันทนา หงษ์ษา
1.นางสาว ยุพิน มีผลกิจ
10 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
86.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กหญิง จิรนันท์ จันทร์เพ็ง
1.นาง ธัญจิรา ด้วงกลาง
11 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
94.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กหญิง ธัญญลักษณ์ จิตรสว่าง
2.เด็กหญิง ชนิสรา กองสิน
3.เด็กหญิง นาริน ยอดสิงห์
1.นางสาว กนกพร ประยงค์หอม
2.นางสาว กิตติมา โพธิ์อุดม
12 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
86.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กหญิง อวิกา พงษ์วัน
1.นางสาว สุวพัชร บุญทำ
13 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย จิรายุ ศรีด้วง
1.นาย ระพิน ไสว
14 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
81.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กหญิง ฐิติพร ก้านแก้ว
1.นางสาว ยุพิน มีผลกิจ
15 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย ราเชนทร์ โพธิ์ปรึก
1.นางสาว ทมิตา สุโพธิ์

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร โทร .......................... อีเมล์ ..................................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม