#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กชาย สยาม พงษ์วัน
2.เด็กชาย ธานนท์ ศรีชัย
3.เด็กชาย ศราวุธ บุญแสน
1.นาง สมคิด วงศ์แหวน
2.นาย อุดมศักดิ์ ศรียันต์
2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง ณัฐญาดา ติงสะ
2.เด็กหญิง กนกอร ติงสะ
3.เด็กหญิง ญาณิศา มีประไพ
1.นาง สมจิตร ครองยุติ
2.นาง สมคิด วงศ์แหวน
3 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง ปรายฟ้า เสริมภูเขียว
2.เด็กหญิง ธิดาวรรณ แก้วบัวปัด
3.เด็กหญิง แพรทิพย์ เขียวอ่อน
4.เด็กชาย ชิษณุพงษ์ นันขุนทด
5.เด็กชาย ปภังกร เพ็ชรรัตน์
1.นาง สมจิตร ครองยุติ
2.นาง สมคิด วงศ์แหวน
4 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กชาย อภิชัย ไชยวัน
2.เด็กหญิง ณัฐธิดา อนุพันธ์
3.เด็กชาย ธานนท์ ศรีชัย
4.เด็กชาย ศราวุธ บุญแสน
5.เด็กหญิง ปาริฉัตร มีสัตย์
1.นาย อุดมศักดิ์ ศรียันต์
2.นาง สมหมาย ติงสะ
5 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง วรินทิพย์ มะโนชาติ
1.นาง สมคิด วงศ์แหวน
6 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง ปภาภร มวลสุข
1.นาง สมคิด วงศ์แหวน
7 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง ชนิสา เขียวอ่อน
1.นาง สมคิด วงศ์แหวน
8 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กชาย เมธัส พงษ์วัน
2.เด็กหญิง ธนิสา เขียวอ่อน
1.นาง สมหมาย ติงสะ
2.นาง สมคิด วงศ์แหวน
9 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง จุฑาทิพย์ ลีลาศ
2.เด็กหญิง วราภรณ์ แก้วกล้า
1.นาง สมหมาย ติงสะ
2.นาย อุดมศักดิ์ ศรียันต์
10 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
94.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กชาย อดิศร ตือปาน
2.เด็กชาย ภาณุพงษ์ เกษก้าน
3.เด็กชาย ชัยวัฒน์ เกาะสา
1.นาง สุวรรณา มวลสุข
2.นางสาว คุณัชญา ศรียะนัย

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร โทร .......................... อีเมล์ ..................................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม