#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
60.89
6
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง กมลพรรณ วรบัญฑิต
1.นาง สิรินทรา นรภาร
2 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
84.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย อัตฑกร วันโพธิ์
1.นาง สิรินทรา นรภาร
3 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
81.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย ดนัยรัชน์ ภานุมาศ
1.นางสาว สมปอง เชื้อหอม
4 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
81.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย คมสัน เหล่านุกูล
1.นางสาว ปทุมมา ทองลี
5 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
66.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย เกียรติพงษ์ ทรงศิริ
1.นาย ชัยยศ จันทะสน
6 เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
87.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย ปฐมพงศ์ ทองดอนสา
2.เด็กหญิง ชลธิชา มุจรินทร์
1.นางสาว สมปอง เชื้อหอม
7 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง บัณฑิตา ศรีภักดี
2.เด็กหญิง บัณฑิตา สุขจันทร์
3.เด็กหญิง สุพัตรา แซ่ตั๊น
4.เด็กหญิง นลินทิพย์ ชัยมงคล
5.เด็กหญิง ลลิตา เกตุมาตย์
1.นาย สัญญา จันคนา
2.นางสาว วัลลภา โสริญาติ
8 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง ปาริชาติ ชุนบุญมา
1.นาย สัญญา จันคนา
9 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
89.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย นิติภูมิ แสนปลื้ม
2.เด็กหญิง อรอุมา ยามรัมย์
1.นาง สิรินทรา นรภาร
2.นาง รัตติยาภรณ์ จักขุจันทร
10 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย พงศธร นาคงาม
2.เด็กหญิง กนกพร สิงคร
1.นาง สิรินทรา นรภาร
2.นาง รัตติยาภรณ์ จักขุจันทร
11 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย เสกสรรค์ เสน่หา
1.นางสาว สมปอง เชื้อหอม
12 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
80.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง ธัญวรัตน์ แมกเนล
1.นางสาว สมปอง เชื้อหอม
13 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง กนกพร ศรีวัย
1.นางสาว สมปอง เชื้อหอม
14 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
90.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย จักรกฤช อินทร์รักษา
2.เด็กหญิง พิชชาดา พลหาญ
3.เด็กหญิง นภกมล ทองสุข
1.นางสาว วัลลภา โสริญาติ
15 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
78.00
9
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง ธัญจิรา สมิธ
2.เด็กหญิง ณัฐธิดา มนตรี
3.เด็กหญิง ญดาวรรณ มาลาสาย
1.นางสาว วัลลภา โสริญาติ
16 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
81.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง อรทัย วรรณทอง
2.เด็กชาย สิรภัทร วรบัญฑิต
1.นางสาว กาญจนา วรรณทอง
17 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง วรรณนิสา โคจรนา
1.นาง สิรินทรา นรภาร

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร โทร .......................... อีเมล์ ..................................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม