#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ปามวิน ศรีลำใย
2.เด็กชาย กฤษดา สัมพันธ์
1.นาย พิสิษฐ์ สิทธิพันธ์
2.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
2 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
74.05
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ศศิธร พรมมี
1.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
3 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
80.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ญาณภัทร เสาร์จันทร์
1.นาง จุไรพร แก้วกันหา
4 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
85.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง อลิสา วงษ์รักษา
2.เด็กหญิง รัชณีกาญจน์ มังคะการ
3.เด็กหญิง กัลยกร แก้วพันใน
4.เด็กชาย ชลพรรศ สร่างช้าง
5.เด็กชาย ธนชิต ศรีด้วง
6.เด็กชาย ศิวกร ศรีลาชัย
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
2.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
5 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ชลพรรศ สร่างช้าง
1.นาง เนตรนภา คำผุย
6 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
87.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง สุทธิตา ทองศรี
1.นาง เนตรนภา คำผุย
7 ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง มุทิตา จุไธสง
2.เด็กหญิง ดวงใจ ผิวหอม
1.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
2.นาง ขัตติยา พิมพ์ศรี
8 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
43.50
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ธีรกานต์ พรอินทร์
1.นาง ทัศพร ลาคำธนาศิริ
9 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
60.00
4
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย กฤษดา สัมพันธ์
1.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
10 เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง วลัยลักษณ์ บุญทอง
2.เด็กชาย ณัฐภูมิ บุญทอง
1.นาง จุไรพร แก้วกันหา
11 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง กัลยากร แก้วพันโน
2.เด็กหญิง ณัฐฐา สีดำ
3.เด็กหญิง พรลภัส แก้วล้อม
4.เด็กหญิง พรสวรรค์ แก้วกันหา
5.เด็กหญิง ชาลินี ศรีโกสอน
1.นาง ขัตติยา พิมพ์ศรี
2.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
12 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
83.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ฐิติพร ดวงพล
2.เด็กหญิง สุทธิดา จันทร์เภา
3.เด็กหญิง โสภิตา บุญทอง
4.เด็กหญิง วลัยลักษณ์ บุญทอง
5.เด็กหญิง นันทิกานต์ ศรีดาน้อย
1.นาง จำเนียร ไชยหงษ์
2.นาง ทัศพร ลาคำธนาศิริ
13 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย พฤกษ์ ศรีปราชญ์
2.เด็กหญิง ณัฐฐา สีดำ
1.นาง จุไรพร แก้วกันหา
14 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
75.00
5
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย สุทธิกรณ์ คุ้มครอง
2.เด็กหญิง จริยา บุบผา
1.นาง จุไรพร แก้วกันหา
15 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
89.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย วรพล อินไข
2.เด็กชาย อภิสิทธิ์ ตรีเหรา
1.นาย พิสิษฐ์ สิทธิพันธ์
16 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
70.00
5
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย เกียรติศักดิ์ ศักดิ์ศิริโชติ
1.นาง จำเนียร ไชยหงษ์
17 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ปิยะฉัตร อึ้งจุ้ย
1.นาง จำเนียร ไชยหงษ์
18 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ณิชานันท์ สาระติ
1.นาง ธนินท์ธร โกศลศิรศักดิ์
19 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง อุมาพร มุราชัย
1.นาง จุไรพร แก้วกันหา
20 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
86.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ชัยสิทธิ์ ศรีแก้ว
1.นาย จำเนียร ไชยหงษ์
21 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
83.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ณัฐวุฒิ บุตรอุดม
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
22 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง จินตนา บุญโกฏิ
1.นาง จำเนียร ไชยหงษ์
23 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
83.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ณัฐณิชา พรบุญ
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
24 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ณัฐวุฒิ บุตรอุดม
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
25 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง สุพรรษา วงค์พิทักษ์
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
26 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
97.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ชลธิชา สร่างช้าง
2.เด็กหญิง กนกพร วรรณทอง
3.เด็กหญิง ดวงธิดา พลหาญ
1.นางสาว เยาวรัตน์ สะอาด
2.นาง ภดารัชช์ ศรีพงษ์
27 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
90.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ปวริศ ศรีโสด
2.เด็กหญิง สุทธิดา บุญมา
3.เด็กหญิง นลินรัตน์ จ่าผาย
1.นาง ภดารัชช์ ศรีพงษ์
2.นาง วิไล ปัตตายะโส
28 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
67.00
6
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ณัฏฐณิชา พรบุญ
2.เด็กหญิง สุทธิตา จันทร์เภา
1.นาง จุไรพร แก้วกันหา
2.นาง ธนินท์ธร โกศลศิรศักดิ์
29 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
86.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง กัลยกร แก้วพันใน
1.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
30 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ณัฐฐา บุตรอุดม
1.นาง ปทิตตา โพธิ์พรหม
31 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง พิชญาภา จันทะวงษ์
2.เด็กหญิง อลิสา วงษ์รักษา
3.เด็กหญิง ศศิธร พรมณี
1.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
2.นาง ขัตติยา พิมพ์ศรี
32 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
82.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ญาณภัทร เสาจันทร์
2.เด็กหญิง ญาณภา เสาจันทร์
3.เด็กหญิง ณัฏฐณิชา พรบุญ
1.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
2.นาง ขัตติยา พิมพ์ศรี
33 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
60.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย สุภบุตร สุดดี
1.นาง ขัตติยา พิมพ์ศรี

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร โทร .......................... อีเมล์ ..................................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม